Q1 2026 COE மதிப்பாய்வு: பிரிவு A உயர்வு, பிரிவு B சரிவு
பிரிவு A $102,009 இலிருந்து $111,890 ஆக உயர்ந்தது, B $119,100 இலிருந்து $115,568 ஆகக் குறைந்தது, A சிறிது காலம் B க்கு மேல் முடிந்தது. ஆறு சுற்றுகளும் A–B இடைவெளியும்.
ஜனவரி முதல் மார்ச் 2026 வரை, பிரிவு A $102,009 இலிருந்து $111,890 ஆக உயர்ந்தது, பிரிவு B $119,100 இலிருந்து $115,568 ஆகக் குறைந்தது. அவற்றுக்கு இடையிலான இடைவெளி $17,091 இலிருந்து $3,678 ஆகச் சுருங்கியது, 20 பிப்ரவரி அன்று ஒரு சுற்றில் பிரிவு A, பிரிவு B க்கு மேல் முடிந்தது. இரண்டு பிரிவுகளின் சராசரியும் 2025 இன் கடைசிக் காலாண்டை விடக் குறைவு: பிரிவு A $107,407, முன்பு $114,004; பிரிவு B $114,366, முன்பு $126,130.
ஆறு சுற்றுகள்
| பிரிவு | ஏலச் சுற்றுகள் | குறைந்தபட்சம் | சராசரி பிரீமியம் | அதிகபட்சம் |
|---|---|---|---|---|
| A | 6 | S$102,009 | S$107,407 | S$111,890 |
| B | 6 | S$105,001 | S$114,366 | S$121,634 |
| C | 6 | S$74,801 | S$75,751 | S$78,000 |
| D | 6 | S$7,989 | S$8,670 | S$9,589 |
| E | 6 | S$112,890 | S$117,465 | S$122,000 |
கிடைக்கக்கூடிய ஏலச் சுற்றுகளில் எண்கணித சராசரி; ஒதுக்கீட்டின் அடிப்படையில் எடையிடல் இல்லை. விடுபட்ட ஏலச் சுற்றுகள் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. ஆதாரப் பதிவைத் திருத்தும்போது இந்த அட்டவணை புதுப்பிக்கப்படும்.
| ஏலச் சுற்று | பிரிவு ஏ | பிரிவு பி | B கழித்தல் A |
|---|---|---|---|
| 7 ஜனவரி | $102,009 | $119,100 | $17,091 |
| 21 ஜனவரி | $109,501 | $121,634 | $12,133 |
| 4 பிப்ரவரி | $106,320 | $110,890 | $4,570 |
| 20 பிப்ரவரி | $106,501 | $105,001 | −$1,500 |
| 4 மார்ச் | $108,220 | $114,002 | $5,782 |
| 18 மார்ச் | $111,890 | $115,568 | $3,678 |
பிரிவுவாரியான போட்டி
| காலாண்டு | பிரிவு ஏ | பிரிவு பி |
|---|---|---|
| அக்டோபர்–டிசம்பர் 2025 | 1.43 | 1.37 |
| ஜனவரி–மார்ச் 2026 | 1.51 | 1.45 |
இரண்டு பிரிவுகளிலும் போட்டி அதிகரித்தது, பிரிவு A இல் சற்று அதிகம். அந்தக் காலாண்டில் புதிய கார் பதிவுகளில் மின்சாரக் கார்கள் 55% முதல் 61% வரை இருந்தன; அந்தத் தேவை பிரிவு A, B இடையே எப்படிப் பிரிகிறது என்பதை LTA வெளியிடுவதில்லை. பார்க்கவும் EV களும் பிரிவு A யும்.
குறுகிய இடைவெளி வாங்குபவர்களுக்கு என்ன அர்த்தம்
பிரிவு A, B பிரீமியங்கள் நெருக்கமாக இருக்கும்போது, பிரிவு B கார் COE இல் பிரிவு A காரை விடச் சற்றே அதிகம் செலவாகும். விலையின் மற்ற பகுதி, வரிகள், இயக்கச் செலவுகள் இன்னும் வேறுபடுகின்றன, எனவே முழு விலைப்புள்ளிகளை ஒப்பிடுங்கள். பார்க்கவும் பிரிவு A அல்லது B.
| வித்தியாசம் | ஜோடி ஏலச் சுற்றுகள் | சராசரி வேறுபாடு |
|---|---|---|
| B கழித்தல் A | 6 | S$6,959 |
| E கழித்தல் B | 6 | S$3,099 |
| E கழித்தல் A | 6 | S$10,058 |
| A கழித்தல் C | 6 | S$31,656 |
இரண்டு பிரிவுகளையும் கொண்ட ஏலச் சுற்றுகள் மட்டுமே இணைக்கப்பட்டுள்ளன. இந்த வேறுபாடுகள் விலைகளை விவரிக்கின்றன; அவர்கள் ஏலதாரர் நோக்கங்களை அடையாளம் காணவில்லை அல்லது இரண்டு பிரிவுகளும் குறைவாக மதிப்பிடப்படவில்லை என்பதை நிரூபிக்கவில்லை.
அடுத்து என்ன நடந்தது
மார்ச்சுக்குப் பிறகும் இரண்டு பிரிவுகளும் தொடர்ந்து உயர்ந்தன: 9 செப்டம்பர் 2026 அன்று பிரிவு A $133,009 என்ற சாதனையை எட்டியது. பார்க்கவும் முதல் அரையாண்டு மதிப்பாய்வு மற்றும் அண்மைய முடிவுகள்:
| பிரிவு | பிரீமியம் | ஒதுக்கீடு | பெறப்பட்ட ஏலங்கள் | ஒரு COE க்கு ஏலங்கள் |
|---|---|---|---|---|
| A | S$132,004 | 1,191 | 1,574 | 1.32 |
| B | S$131,901 | 923 | 1,149 | 1.24 |
| C | S$92,200 | 308 | 481 | 1.56 |
| D | S$10,778 | 539 | 611 | 1.13 |
| E | S$135,790 | 270 | 411 | 1.52 |
ஒவ்வொரு ஏலச் சுற்றுக்குப் பிறகும் புதுப்பிக்கப்படுகிறது. ஒரு பிரிவில் வெற்றிபெறும் ஒவ்வொரு ஏலதாரரும் அந்தப் பிரிவின் பிரீமியத்தைச் செலுத்துகிறார்.
ஆதாரங்கள்
26 அக்டோபர் 2026 அன்று மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்டது. இடைவெளிகள், சராசரிகள், ஒரு COE க்கான ஏலங்கள் LTA முடிவுகளிலிருந்து COEkaki கணக்கீடுகள்.