மின்சாரக் கார்கள் பிரிவு A ஐ எவ்வாறு மாற்றின
புதிய பதிவுகளில் மின்சாரக் கார்கள் 2022 இல் 6.9% இலிருந்து 2026 இல் 62.8% ஆக உயர்ந்தன. 110kW விதி, பிரிவு A ஏன் இப்போது B க்கு நிகராக உள்ளது, LTA அடுத்து என்ன முன்மொழிகிறது.
மின்சாரக் கார்கள் பிரிவு A ஐ மாற்றியுள்ளன. மே 2022 முதல், 110kW வரை சக்தி கொண்ட முழு மின்சாரக் கார் பிரிவு A க்குத் தகுதிபெறுகிறது, புதிய கார் பதிவுகளில் மின்சாரக் கார்களின் பங்கு 6.9% (2022) இலிருந்து 62.8% (ஜனவரி முதல் ஆகஸ்ட் 2026 வரை) ஆக உயர்ந்தது. மின்சாரக் காரின் சக்தி மென்பொருளால் அமைக்கப்படுவதால், உற்பத்தியாளர்கள் அதிக மதிப்புள்ள மாடல்களை 110kW வரம்புக்குள் பொருத்த முடியும், எனவே அதிக வாங்குபவர்கள் இப்போது பிரிவு A COE களுக்குப் போட்டியிடுகின்றனர். விளைவு: 2026 இல் பிரிவு A நான்கு முறை B ஐ விட அதிகமாக இருந்தது, LTA இரண்டு பிரிவுகளையும் இணைக்க முன்மொழிந்துள்ளது.
புதிய பதிவுகளில் மின்சாரக் கார்களின் பங்கு
விளக்கப்படம் கிடைக்கவில்லை. தரவு அட்டவணையில் மதிப்புகள் இருக்கும்.
தரவை அட்டவணையாகப் பார்க்கவும்
| ஆண்டு | மின்சாரம் | கலப்பினம் | பெட்ரோல் | மற்றவை | பதிவுகள் |
|---|---|---|---|---|---|
| 2022 | 6.9% | 18.2% | 47.9% | 27.0% | 30,939 |
| 2023 | 18.1% | 46.8% | 34.6% | 0.5% | 30,225 |
| 2024 | 33.6% | 48.5% | 17.8% | 0.1% | 43,022 |
| 2025 | 45.0% | 40.5% | 14.5% | 0.0% | 52,678 |
| 2026 | 63.1% | 31.5% | 5.5% | 0.0% | 40,986 |
| ஆண்டு | பதிவு செய்யப்பட்ட புதிய கார்கள் | அவற்றில் முழு மின்சாரம் | பகிர் |
|---|---|---|---|
| 2022 | 30,939 | 2,146 | 6.9% |
| 2023 | 30,225 | 5,468 | 18.1% |
| 2024 | 43,022 | 14,448 | 33.6% |
| 2025 | 52,678 | 23,684 | 45.0% |
| 2026, ஜனவரி முதல் ஆகஸ்ட் வரை | 36,646 | 23,028 | 62.8% |
110kW விதி
பெட்ரோல் அல்லது கலப்பினக் கார், அதன் இயந்திரம் 1,600cc வரையும் சக்தி 97kW வரையும் இருந்தால் மட்டுமே பிரிவு A க்குத் தகுதிபெறுகிறது. முழு மின்சாரக் கார் 110kW வரை தகுதிபெறுகிறது. LTA இன் அக்டோபர் 2026 கலந்தாய்வு அறிக்கை, சக்தி மதிப்பீட்டைப் பொறுத்து A அல்லது B இல் விழக்கூடிய மாடலுக்கு Tesla Model Y ஐ எடுத்துக்காட்டாகத் தருகிறது. எப்போதும் சரியான பிரிவைச் சரிபாருங்கள்: ஒரே மாடலின் இரண்டு பதிப்புகளுக்கு வெவ்வேறு COE கள் தேவைப்படலாம்.
அது பிரீமியங்களுக்குச் செய்தது
விளக்கப்படம் கிடைக்கவில்லை. தரவு அட்டவணையில் மதிப்புகள் இருக்கும்.
தரவை அட்டவணையாகப் பார்க்கவும்
| காலம் | பிரிவு A சராசரி | பிரிவு B சராசரி |
|---|---|---|
| 2023 | S$94,538 | S$121,801 |
| 2024 | S$90,495 | S$103,730 |
| 2025 | S$102,912 | S$120,748 |
| 2026 | S$120,931 | S$124,306 |
பிரிவு B முன்பு A ஐ விட மிக அதிகம்: 2023 இல் ஒரு சுற்றுக்குச் சராசரியாக $27,263 அதிகம். 2026 இல் இடைவெளி சராசரியாக $3,375, பிப்ரவரி, ஏப்ரல், ஜூன், அக்டோபர் இரண்டாம் சுற்றுகளில் A, B ஐ விட அதிகமாக இருந்தது. அதிக மதிப்புள்ள மின்சாரக் கார்களைப் பிரிவு A க்கு அமைக்க முடிவதால், பரவலான சந்தை மற்றும் அதிக மதிப்புள்ள கார்களை வாங்குபவர்கள் ஒரே COE களுக்கு அதிகமாகப் போட்டியிடுகின்றனர் என்று LTA கூறுகிறது.
போட்டித்தன்மையுள்ள மின்சாரக் கார் விலைகளால் தேவை வலுவாக இருந்திருக்கலாம் என்று மே 2026 இல் போக்குவரத்து அமைச்சு கூறியது. மின்சாரக் கார்கள் 2027 முதல் செலுத்துவதை விட 2026 இல் குறைவான பதிவு வரிகளைச் செலுத்துகின்றன. பார்க்கவும்: 2027 க்கு முன் மின்சார வாகனம் வாங்குதல்.
வாங்குபவர்களுக்கு இதன் பொருள்
- மின்சாரக் காரைப் பதிவு செய்யக் குறைவாகச் செலவாகலாம். VES பட்டை A இல், 2026 பதிவுக்கு ARF இலிருந்து $22,500 வரை குறைப்பு, கூடவே $7,500 வரையிலான மின்சார வாகன ஆரம்பத் தழுவல் ஊக்கத்தொகை கிடைக்கிறது. இரண்டும் 1 ஜனவரி 2027 அன்று குறைகின்றன.
- உங்கள் மைலேஜில் இயக்கச் செலவுகளை ஒப்பிடுங்கள். மின்சாரக் கார்கள் சக்தியின்படி சாலை வரி செலுத்துகின்றன, பெரும்பாலும் சிறிய பெட்ரோல் காரை விட அதிகம், ஆனால் சார்ஜிங் பொதுவாகப் பெட்ரோலை விட மலிவு. பயன்படுத்துங்கள்: மின்சார vs பெட்ரோல் கணிப்பான்.
- பெட்ரோல் கார் வாங்குபவர் அவற்றுடன் போட்டியிடுகிறார். 1.5 லிட்டர் பெட்ரோல் காரும் 110kW மின்சாரக் காரும் ஒரே பிரிவு A COE க்கு ஏலம் கேட்கின்றன.
இன்றைய COE யில் பிரிவு A மின்சாரக் காருக்கான முழுச் செலவு:
| உருப்படி | தொகை |
|---|---|
| திறந்த சந்தை மதிப்பு (OMV) | S$40,000 |
| கலால் வரி மற்றும் GST | S$12,320 |
| அடுக்கு ARF | S$48,000 |
| VES தள்ளுபடி அல்லது கூடுதல் கட்டணம் | −S$22,500 |
| EV ஆரம்பகால ஏற்பு ஊக்கத்தொகை | −S$7,500 |
| பதிவு கட்டணம் | S$350 |
| COE (சமீபத்திய சுற்று) | S$132,004 |
| அடிப்படைச் செலவு | S$202,674 |
விற்பனையாளர் லாபம், காப்பீடு, எண் தகடுகள், சாலை வரி மற்றும் OBU சேர்க்கப்படவில்லை. விற்பனையாளர்களின் விலை இந்த அடிப்படைச் செலவை விட அதிகம்.
அடுத்து என்ன
இயந்திரம் அல்லது சக்திக்குப் பதில் மாடலின் சராசரி OMV அடிப்படையில் $15,000 வரை தள்ளுபடி அல்லது கூடுதல் கட்டணத்துடன், பிரிவுகள் A, B ஐ ஒரே பயணிகள் கார் பிரிவாக இணைப்பது பற்றி LTA 8 அக்டோபர் 2026 அன்று கலந்தாய்வைத் திறந்தது. மறுஆய்வு 2026 இறுதிக்குள் முடிந்து, 2027 இன் முதல் பாதியில் பரிந்துரைகள் வர உள்ளன. பார்க்கவும்: 2026 பிரிவு மறுஆய்வு.
ஆதாரங்கள்
25 அக்டோபர் 2026 அன்று மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்டது. பதிவுப் பங்குகள் LTA இன் எரிபொருள் வகை வாரியான மாதாந்திரப் புதிய பதிவுகளிலிருந்து, ஆகஸ்ட் 2026 வரை, COEkaki செய்த கணக்கீடுகள்.