பிரிவு A எதிர் B: பெரிய காரின் உண்மையான செலவு
2026 இல் COE இடைவெளி கிட்டத்தட்ட மூடிவிட்டது, ஆனால் 2.0 லிட்டர் பிரிவு B கார் இன்னும் 1.5 லிட்டர் பிரிவு A காரை விடச் சுமார் $48,000 அதிகம், பெரும்பாலும் ARF இலும் வரிகளிலும்.
2026 இல் பிரிவு B காரை விலையுயர்ந்ததாக்குவது இனி COE அல்ல. A, B பிரீமியங்கள் ஆண்டு முழுவதும் ஒன்றுக்கொன்று சில ஆயிரம் டாலர்களுக்குள் இருந்தன, A நான்கு முறை B ஐ விட அதிகமாகவும் இருந்தது. பெரிய காருக்குக் கூடுதல் செலவு அதன் அதிக இறக்குமதி மதிப்பு, அது ARF ஐயும் வரிகளையும் உயர்த்துகிறது. அக்டோபர் 2026 விலைகளில், வழக்கமான 2.0 லிட்டர் பிரிவு B காருக்கு சுமார் $48,000 அதிகம் ஆகிறது (1.5 லிட்டர் பிரிவு A காருடன் ஒப்பிட, விற்பனையாளர் லாபத்துக்கு முன்), அதாவது சுமார் ஆண்டுக்கு $5,200 அதிகம் , பத்து ஆண்டுகளில் சாலை வரி உட்பட. அதில் கிட்டத்தட்ட எதுவும் COE அல்ல.
இன்றைய COE இடைவெளி
| பிரிவு | பிரீமியம் | ஒதுக்கீடு | பெறப்பட்ட ஏலங்கள் | ஒரு COE க்கு ஏலங்கள் |
|---|---|---|---|---|
| A | S$132,004 | 1,191 | 1,574 | 1.32 |
| B | S$131,901 | 923 | 1,149 | 1.24 |
| C | S$92,200 | 308 | 481 | 1.56 |
| D | S$10,778 | 539 | 611 | 1.13 |
| E | S$135,790 | 270 | 411 | 1.52 |
ஒவ்வொரு ஏலச் சுற்றுக்குப் பிறகும் புதுப்பிக்கப்படுகிறது. ஒரு பிரிவில் வெற்றிபெறும் ஒவ்வொரு ஏலதாரரும் அந்தப் பிரிவின் பிரீமியத்தைச் செலுத்துகிறார்.
| ஆண்டு | சராசரி இடைவெளி |
|---|---|
| 2021 | $13,798 |
| 2022 | $25,137 |
| 2023 | $27,263 |
| 2024 | $13,235 |
| 2025 | $17,835 |
| 2026 அக்டோபர் வரை | $3,375 |
பிப்ரவரி, ஏப்ரல், ஜூன், அக்டோபர் 2026 இரண்டாம் சுற்றுகளில் பிரிவு A, B ஐ விட அதிகமாக இருந்தது. மின்சாரக் கார்களின் சக்தியைப் பிரிவு A க்குள் பொருந்துமாறு மென்பொருளால் அமைக்க முடிவதால் அதிக மதிப்புள்ள கார்கள் இப்போது A COE களுக்குப் போட்டியிடுகின்றன என்று LTA இதை இணைக்கிறது. பார்க்கவும்: COE பிரிவுகள் விளக்கம்.
இரண்டு கார்கள் ஒப்பீடு
$25,000 OMV கொண்ட பிரிவு A பெட்ரோல் கார்:
| உருப்படி | தொகை |
|---|---|
| திறந்த சந்தை மதிப்பு (OMV) | S$25,000 |
| கலால் வரி மற்றும் GST | S$7,700 |
| அடுக்கு ARF | S$27,000 |
| VES தள்ளுபடி அல்லது கூடுதல் கட்டணம் | S$0 |
| பதிவு கட்டணம் | S$350 |
| COE (சமீபத்திய சுற்று) | S$132,004 |
| அடிப்படைச் செலவு | S$192,054 |
விற்பனையாளர் லாபம், காப்பீடு, எண் தகடுகள், சாலை வரி மற்றும் OBU சேர்க்கப்படவில்லை. விற்பனையாளர்களின் விலை இந்த அடிப்படைச் செலவை விட அதிகம்.
VES பட்டை C1 இல், $40,000 OMV கொண்ட பிரிவு B பெட்ரோல் கார்:
| உருப்படி | தொகை |
|---|---|
| திறந்த சந்தை மதிப்பு (OMV) | S$40,000 |
| கலால் வரி மற்றும் GST | S$12,320 |
| அடுக்கு ARF | S$48,000 |
| VES தள்ளுபடி அல்லது கூடுதல் கட்டணம் | S$7,500 |
| பதிவு கட்டணம் | S$350 |
| COE (சமீபத்திய சுற்று) | S$131,901 |
| அடிப்படைச் செலவு | S$240,071 |
விற்பனையாளர் லாபம், காப்பீடு, எண் தகடுகள், சாலை வரி மற்றும் OBU சேர்க்கப்படவில்லை. விற்பனையாளர்களின் விலை இந்த அடிப்படைச் செலவை விட அதிகம்.
| உருப்படி | பிரிவு A, 1.5 லிட்டர் | பிரிவு B, 2.0 லிட்டர் |
|---|---|---|
| விற்பனையாளர் லாபத்துக்கு முந்தைய செலவு | $192,054 | $240,071 |
| பத்து ஆண்டுகளில் PARF தள்ளுபடி (5%) | $1,350 | $2,400 |
| பத்து ஆண்டுகளில் ஆண்டுக்குக் கொள்முதல் செலவு | $19,070 | $23,767 |
| ஆண்டுக்குச் சாலை வரி | $682 | $1,210 |
| ஆண்டுக்கு மொத்தம் | $19,752 | $24,977 |
$48,000 வேறுபாடு ARF ($21,000 அதிகம்), வரிகளும் GST யும் ($4,620 அதிகம்), VES கூடுதல் கட்டணம் ($7,500), இறக்குமதி மதிப்பு ($15,000) ஆகியவற்றிலிருந்து வருகிறது. அந்தச் சுற்றில் பிரிவு B இல் COE $103 மலிவாக இருந்தது. பெரிய காருக்குக் காப்பீடு, எரிபொருள், சர்வீஸிங் பொதுவாக அதிகமும் கூட.
B எப்போது தகும்
- உங்களுக்கு இடம் அல்லது சக்தி தேவை — பெரிய குடும்பம், அடிக்கடி நீண்ட பயணங்கள் அல்லது இழுவைக்கு.
- விற்பனையாளரின் தொகுப்பு இடைவெளியைக் குறைக்கிறது. பட்டியல் விலைகளை அல்ல, இறுதிச் சாலை விலைகளை ஒப்பிடுங்கள்.
- மின்சாரக் கார் கணக்கை மாற்றுகிறது. 110kW மின்சாரக் கார் பிரிவு A, அதன் VES தள்ளுபடியால் குறைந்த ARF செலுத்துகிறது. அதே மாடலின் அதிக சக்தி வாய்ந்த பதிப்பு பிரிவு B. சரியான பிரிவைச் சரிபாருங்கள்.
என்ன மாறக்கூடும்
காரின் மதிப்பைப் பொறுத்து $15,000 வரை தள்ளுபடி அல்லது கூடுதல் கட்டணத்துடன் A, B ஐ ஒரே பிரிவாக இணைப்பது பற்றி LTA கலந்தாய்வு நடத்துகிறது. ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டால், அனைத்துக் கார்களும் ஒரே COE க்கு ஏலம் கேட்கும், அதிக மதிப்புள்ள கார்கள் மேலே கூடுதல் கட்டணம் செலுத்தும், குறைந்த மதிப்புள்ள கார்கள் தள்ளுபடி பெறும். 2027 இன் முதல் பாதியில் எதிர்பார்க்கப்படும் முடிவை LTA அறிவிக்கும் வரை எதுவும் மாறாது. பார்க்கவும்: 2026 பிரிவு மறுஆய்வு.
ஆதாரங்கள்
25 அக்டோபர் 2026 அன்று மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்டது. இடைவெளிகளும் செலவுகளும் LTA முடிவுகளிலிருந்தும் வெளியிடப்பட்ட வரி விதிகளிலிருந்தும் COEkaki செய்த கணக்கீடுகள்.