சிங்கப்பூர் COE விலை வரலாறு, 1990–2026: ஒவ்வொரு அலையும் சாதனையும்
1990 முதல் COE பிரீமியங்கள் $1 முதல் $158,004 வரை இருந்துள்ளன. சிங்கப்பூர் COE விலைகளின் பத்தாண்டு வாரியான வரலாறு, 1999 முதல் ஒவ்வொரு ஏலச் சுற்றும் வரைபடத்துடன்.
1990 இல் நடந்த முதல் ஒதுக்கீட்டு ஏலம் முதல், சிங்கப்பூரின் தகுதிச் சான்றிதழ் $1 முதல் $158,004 வரை விலை கொண்டுள்ளது. அந்த முதல் ஏலத்தில் 1.6 லிட்டர் காரின் COE $3,022 இல் முடிந்தது. அக்டோபர் 2026 இரண்டாம் சுற்றில், பிரிவு A (1,600cc வரையிலான கார்கள்) $132,004 இல் முடிந்தது, இது சுமார் 44 மடங்கு அதிகம். விலை நேர்கோட்டில் உயரவில்லை. ஒவ்வொரு ஆண்டும் எத்தனை COE கள் மீண்டும் அமைப்புக்குள் வருகின்றன என்பதைப் பின்பற்றி நீண்ட அலைகளாக நகர்ந்துள்ளது.
இன்றைய பிரிவு A–E அமைப்பு தொடங்கிய ஏப்ரல் 1999 முதல் ஒவ்வொரு ஏலச் சுற்றையும் வரைபடம் காட்டுகிறது. அதன் கீழ் உள்ள அட்டவணை ஆண்டுச் சராசரிகளைத் தருகிறது, கீழே உள்ள பகுதிகள் பழைய பிரிவுகளின் கீழ் இருந்த 1990கள் உட்பட ஒவ்வொரு பத்தாண்டையும் விளக்குகின்றன.
விளக்கப்படம் கிடைக்கவில்லை. தரவு அட்டவணையில் மதிப்புகள் இருக்கும்.
தரவை அட்டவணையாகப் பார்க்கவும்
| காலம் | பிரிவு A சராசரி | பிரிவு B சராசரி | பிரிவு E சராசரி |
|---|---|---|---|
| 1999 | S$42,592 | S$47,008 | S$45,481 |
| 2000 | S$37,698 | S$37,217 | S$38,672 |
| 2001 | S$27,266 | S$28,625 | S$28,624 |
| 2002 | S$31,110 | S$32,099 | S$32,459 |
| 2003 | S$28,755 | S$28,618 | S$29,243 |
| 2004 | S$25,181 | S$25,203 | S$25,681 |
| 2005 | S$16,551 | S$15,709 | S$16,921 |
| 2006 | S$11,187 | S$12,430 | S$12,572 |
| 2007 | S$14,101 | S$15,936 | S$16,490 |
| 2008 | S$12,330 | S$13,412 | S$14,353 |
| 2009 | S$11,600 | S$12,412 | S$13,302 |
| 2010 | S$30,405 | S$39,834 | S$41,424 |
| 2011 | S$48,206 | S$64,938 | S$66,047 |
| 2012 | S$63,898 | S$84,431 | S$86,001 |
| 2013 | S$74,690 | S$78,712 | S$80,278 |
| 2014 | S$67,675 | S$73,282 | S$73,436 |
| 2015 | S$60,601 | S$66,851 | S$67,814 |
| 2016 | S$49,587 | S$52,122 | S$52,523 |
| 2017 | S$45,991 | S$51,800 | S$51,874 |
| 2018 | S$33,038 | S$35,345 | S$35,693 |
| 2019 | S$29,907 | S$38,815 | S$40,618 |
| 2020 | S$35,404 | S$38,155 | S$38,405 |
| 2021 | S$47,425 | S$61,223 | S$63,727 |
| 2022 | S$75,809 | S$100,946 | S$102,753 |
| 2023 | S$94,538 | S$121,801 | S$125,418 |
| 2024 | S$90,495 | S$103,730 | S$104,524 |
| 2025 | S$102,912 | S$120,748 | S$121,206 |
| 2026 | S$120,931 | S$124,306 | S$126,997 |
பதிவில் உள்ள மிக உயர்ந்த மற்றும் மிகக் குறைந்த பிரீமியங்கள்
இந்த எண்ணிக்கைகள் ஒவ்வொரு சுற்றுக்குப் பிறகும் தானாகவே புதுப்பிக்கப்படுகின்றன.
| பிரிவு | மிக உயர்ந்தது | ஏலச் சுற்று | மிகக் குறைந்தது | ஏலச் சுற்று |
|---|---|---|---|---|
| A | S$133,009 | செப்டெம்பர் 2026, சுற்று 1 | S$2 | நவம்பர் 2008, சுற்று 2 |
| B | S$150,001 | அக்டோபர் 2023, சுற்று 2 | S$200 | ஜனவரி 2009, சுற்று 2 |
| C | S$95,000 | ஜூலை 2026, சுற்று 1 | S$1 | டிசம்பர் 2006, சுற்று 2 |
| D | S$13,189 | நவம்பர் 2022, சுற்று 1 | S$1 | நவம்பர் 2002, சுற்று 2 |
| E | S$158,004 | அக்டோபர் 2023, சுற்று 2 | S$3,000 | பிப்ரவரி 2009, சுற்று 1 |
ஏப்ரல் 1999 இல் தொடங்கிய A–E திட்டத்தின் பதிவுகள். அதற்கு முந்தைய பிரீமியங்கள் வேறு பிரிவுகளைப் பயன்படுத்தின.
மிகக் குறைந்த கார் பிரீமியங்கள் 2008 இறுதியிலும் 2009 தொடக்கத்திலும் வந்தன, அப்போது பிரிவு A $2 இல் முடிந்தது. மோட்டார் சைக்கிள்களும் வணிக வாகனங்களும் $1 இல் முடிந்துள்ளன. உச்சங்கள் அனைத்தும் அண்மைக் காலத்தவை. பிரிவு B மற்றும் பிரிவு E அக்டோபர் 2023 இல் சாதனை படைத்தன, பிரிவு A செப்டம்பர் 2026 இல் தனது சாதனையைப் படைத்தது. சாதனை படைத்த சுற்றுகளின் முழுப் பட்டியல் இங்கே: COE ஒவ்வொரு முறையும் சாதனையை முறியடித்தது.
1990–1999: முதல் ஏலங்கள்
வாகன ஒதுக்கீட்டு முறை மே முதல் ஜூலை 1990 வரையிலான ஒருங்கிணைந்த ஏலத்துடன் தொடங்கியது. சரக்கு வாகனங்கள், மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் திறந்த பிரிவுடன், கார்கள் இயந்திர அளவின்படி நான்கு பிரிவுகளாகப் பிரிக்கப்பட்டன. அந்த முதல் ஏலம் 1,000cc வரையிலான கார்களுக்கு $1,004, 1,001–1,600cc க்கு $3,022, 1,601–2,000cc க்கு $5,001 என முடிந்தது. 2,000cc க்கு மேற்பட்ட கார்கள் வெறும் $528 இல் முடிந்தன.
பிரீமியங்கள் வேகமாக உயர்ந்தன. நவம்பர் 1994 இல் திறந்த பிரிவு $100,000 ஐக் கடந்தது ($105,000), டிசம்பர் 1994 இல் 2,000cc க்கு மேற்பட்ட கார்கள் $110,500 ஐ எட்டின, அது அந்தப் பத்தாண்டின் மிக உயர்ந்த பிரீமியம். வார இறுதிக் கார்களுக்கான தனிப் பிரிவு மே 1991 முதல் அக்டோபர் 1994 வரை செயல்பட்டது. பின்னர் 1997–98 பிராந்திய நிதி நெருக்கடி விலைகளைக் கடுமையாகக் குறைத்தது. ஜனவரி 1998 இல் 1,601–2,000cc பிரிவு வெறும் $50 இல் முடிந்தது.
இந்தக் காலத்தின் இரண்டு விதிகள் இன்றும் முக்கியமானவை. நவம்பர் 1998 வரை, புதுப்பித்தலுக்குப் பயன்படுத்தப்பட்ட நடப்பு ஒதுக்கீட்டு பிரீமியம் 12 மாத நகரும் சராசரியாக இருந்தது; அதன் பிறகு அது 3 மாதச் சராசரியாக உள்ளது. மேலும் ஏப்ரல் 1999 இல் கார் பிரிவுகள் இன்றைய பிரிவு A (1,600cc வரை) மற்றும் பிரிவு B (1,600cc க்கு மேல்) ஆக இணைக்கப்பட்டன. அதனால்தான் COEkaki இன் சுற்றுவாரியான தரவு ஏப்ரல் 1999 இல் தொடங்குகிறது: ஒரு எண்ணைக் கற்பனை செய்யாமல் பழைய பிரிவுகளை A மற்றும் B ஆக இணைக்க முடியாது.
1999–2009: $40,000 இலிருந்து $2 வரை
| பிரிவு | ஏலச் சுற்றுகள் | குறைந்தபட்சம் | சராசரி பிரீமியம் | அதிகபட்சம் |
|---|---|---|---|---|
| A | 228 | S$2 | S$21,334 | S$45,876 |
| B | 228 | S$200 | S$22,100 | S$53,970 |
| C | 230 | S$1 | S$12,431 | S$32,000 |
| D | 230 | S$1 | S$764 | S$1,889 |
| E | 232 | S$3,000 | S$22,766 | S$53,001 |
கிடைக்கக்கூடிய ஏலச் சுற்றுகளில் எண்கணித சராசரி; ஒதுக்கீட்டின் அடிப்படையில் எடையிடல் இல்லை. விடுபட்ட ஏலச் சுற்றுகள் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. ஆதாரப் பதிவைத் திருத்தும்போது இந்த அட்டவணை புதுப்பிக்கப்படும்.
1999 இல் பிரிவு A COE சராசரியாக சுமார் $42,600 ஆக இருந்தது. அடுத்த பத்தாண்டில் பெரும்பாலான காலம் பிரீமியங்கள் சரிந்தன. ஏப்ரல் 2002 இல் திறந்த ஏல முறை மூடிய ஏலங்களுக்குப் பதிலாக வந்தது, மாதத்துக்கு இரண்டு சுற்றுகளுடன். அனுமதிக்கப்பட்ட வாகன வளர்ச்சி விகிதம் ஆண்டுக்கு 3% ஆக இருந்ததாலும், பதிவு நீக்கங்கள் அதிகரித்ததாலும் விநியோகம் அதிகமாக இருந்தது.
அடிமட்டம் உலகளாவிய நிதி நெருக்கடியின்போது வந்தது. நவம்பர் 2008 இரண்டாம் சுற்றில் பிரிவு A $2 இல் முடிந்தது, ஜனவரி 2009 இல் பிரிவு B $200 ஆகக் குறைந்தது. அந்தச் சுற்றின் கதையும், அது ஏன் அதே வழியில் மீண்டும் நிகழ முடியாது என்பதும் இங்கே: $2 இலிருந்து ஆறு இலக்கங்கள் வரை.
2010–2019: விநியோகக் குறைப்பும் முதல் பெரிய அலையும்
| பிரிவு | ஏலச் சுற்றுகள் | குறைந்தபட்சம் | சராசரி பிரீமியம் | அதிகபட்சம் |
|---|---|---|---|---|
| A | 240 | S$18,502 | S$50,400 | S$92,100 |
| B | 240 | S$19,190 | S$58,613 | S$96,210 |
| C | 240 | S$19,001 | S$42,739 | S$76,310 |
| D | 240 | S$852 | S$3,918 | S$8,451 |
| E | 240 | S$19,889 | S$59,571 | S$97,889 |
கிடைக்கக்கூடிய ஏலச் சுற்றுகளில் எண்கணித சராசரி; ஒதுக்கீட்டின் அடிப்படையில் எடையிடல் இல்லை. விடுபட்ட ஏலச் சுற்றுகள் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. ஆதாரப் பதிவைத் திருத்தும்போது இந்த அட்டவணை புதுப்பிக்கப்படும்.
இரண்டு விஷயங்கள் ஒரே நேரத்தில் விநியோகத்தைக் குறைத்தன. அரசு வாகன வளர்ச்சி விகிதத்தைப் படிப்படியாகக் குறைத்தது: மே 2009 முதல் 1.5%, ஆகஸ்ட் 2012 முதல் 1%, பிப்ரவரி 2013 முதல் 0.5%, பிப்ரவரி 2015 முதல் 0.25%. மேலும் மிகக் குறைவான கார்களே பதிவு நீக்கப்பட்டன. ஆண்டுக் கார் ஒதுக்கீடு (பிரிவுகள் A மற்றும் B சேர்த்து) 2006 இல் 87,767 இலிருந்து 2013 இல் 16,764 ஆகக் குறைந்தது. பிரிவு A ஜனவரி 2013 இல் $92,100 என உச்சம் தொட்டது.
2015 முதல், 2005–2008 இல் மலிவான COE யுடன் வாங்கப்பட்ட கார்கள் பத்து ஆண்டுகளை எட்டி பெருமளவில் அகற்றப்பட்டன. கார் ஒதுக்கீடு 2016 இல் 80,095 ஆக மீண்டும் உயர்ந்தது, 2019 க்குள் பிரீமியங்கள் $40,000 க்குக் கீழே திரும்பின. பிப்ரவரி 2018 இல் கார்கள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள்களுக்கான வளர்ச்சி விகிதம் 0% ஆக அமைக்கப்பட்டது, எனவே அதன் பின் வழங்கப்பட்ட ஒவ்வொரு COE யும் பதிவு நீக்கப்பட்ட ஒரு வாகனத்தை ஈடுசெய்கிறது. பிப்ரவரி 2014 முதல் பிரிவு A க்கு 97kW சக்தி வரம்பும் உள்ளது, மே 2022 முதல் முழு மின்சாரக் கார்களுக்கு அது 110kW ஆக உயர்த்தப்பட்டது.
2020–2026: நிறுத்தம், பற்றாக்குறை மற்றும் சாதனைகள்
| பிரிவு | ஏலச் சுற்றுகள் | குறைந்தபட்சம் | சராசரி பிரீமியம் | அதிகபட்சம் |
|---|---|---|---|---|
| A | 158 | S$30,010 | S$81,798 | S$133,009 |
| B | 158 | S$30,012 | S$97,314 | S$150,001 |
| C | 158 | S$22,002 | S$62,609 | S$95,000 |
| D | 158 | S$3,989 | S$9,360 | S$13,189 |
| E | 158 | S$32,500 | S$99,078 | S$158,004 |
கிடைக்கக்கூடிய ஏலச் சுற்றுகளில் எண்கணித சராசரி; ஒதுக்கீட்டின் அடிப்படையில் எடையிடல் இல்லை. விடுபட்ட ஏலச் சுற்றுகள் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. ஆதாரப் பதிவைத் திருத்தும்போது இந்த அட்டவணை புதுப்பிக்கப்படும்.
சர்க்யூட் பிரேக்கர் காலத்தில் ஏப்ரல் முதல் ஜூன் 2020 வரை ஏலம் நிறுத்தப்பட்டு ஜூலையில் மீண்டும் தொடங்கியது. பின்னர் ஒதுக்கீடு மீண்டும் சுருங்கியது. விலை அதிகமாக இருந்த 2010–2013 ஆண்டுகளில் குறைவான கார்களே வாங்கப்பட்டதால், 2020–2023 இல் குறைவான கார்களே பத்து ஆண்டுகளை எட்டின. 2022 இல் கார் ஒதுக்கீடு 25,344 ஆகக் குறைந்தது. ஏப்ரல் 2023 இரண்டாம் சுற்றில் பிரிவு A முதன்முறையாக $100,000 ஐக் கடந்து $103,721 இல் முடிந்தது. அக்டோபர் 2023 இரண்டாம் சுற்றில் பிரிவு B $150,001 ஐயும் பிரிவு E $158,004 ஐயும் எட்டின.
அக்டோபர் 2024 இல், பிப்ரவரி 2025 முதல் சுமார் 20,000 வரை கூடுதல் COE கள் படிப்படியாக வெளியிடப்படும் என்று LTA அறிவித்தது. பிரிவு A பிப்ரவரி 2025 இல் $85,000 ஆகக் குறைந்து பின்னர் மீண்டும் உயர்ந்து, அக்டோபர் 2025 க்குள் $120,000 ஐக் கடந்தது. பிரிவு A செப்டம்பர் 2026 இல் $133,009 என்ற தற்போதைய சாதனையைப் படைத்தது. இன்றைய சந்தையை இரண்டு கொள்கை மாற்றங்களும் வடிவமைக்கின்றன: 2026 இல் புதிய பதிவுகளில் பெரும்பாலானவை முழு மின்சாரக் கார்கள், மேலும் பிப்ரவரி 2026 முதல் புதிதாகப் பதிவு செய்யப்படும் கார்களுக்கான PARF தள்ளுபடி குறைக்கப்பட்டது, இது முன்கூட்டியே அகற்றும் உரிமையாளர்கள் திரும்பப் பெறும் தொகையைக் குறைக்கிறது.
விளக்கப்படம் கிடைக்கவில்லை. தரவு அட்டவணையில் மதிப்புகள் இருக்கும்.
தரவை அட்டவணையாகப் பார்க்கவும்
| காலம் | ஒதுக்கீடு | பெறப்பட்ட ஏலங்கள் | ஏலங்கள் / ஒதுக்கீடு |
|---|---|---|---|
| 2005 | 58,478 | 78,612 | 1.34 |
| 2006 | 59,436 | 79,446 | 1.34 |
| 2007 | 55,193 | 73,379 | 1.33 |
| 2008 | 48,773 | 59,670 | 1.22 |
| 2009 | 34,880 | 44,166 | 1.27 |
| 2010 | 18,733 | 27,114 | 1.45 |
| 2011 | 13,026 | 21,263 | 1.63 |
| 2012 | 12,909 | 18,718 | 1.45 |
| 2013 | 8,534 | 16,960 | 1.99 |
| 2014 | 12,230 | 21,104 | 1.73 |
| 2015 | 32,867 | 48,741 | 1.48 |
| 2016 | 48,734 | 73,962 | 1.52 |
| 2017 | 45,282 | 61,159 | 1.35 |
| 2018 | 38,872 | 53,966 | 1.39 |
| 2019 | 32,846 | 45,730 | 1.39 |
| 2020 | 18,425 | 29,675 | 1.61 |
| 2021 | 19,309 | 26,835 | 1.39 |
| 2022 | 13,179 | 18,512 | 1.40 |
| 2023 | 15,235 | 20,771 | 1.36 |
| 2024 | 23,520 | 37,032 | 1.57 |
| 2025 | 29,289 | 45,209 | 1.54 |
| 2026 | 24,962 | 37,660 | 1.51 |
10, 20 மற்றும் 30 ஆண்டுகளில் COE விலைகள்
- 10 ஆண்டுகள்: பிரிவு A 2016 இல் சராசரியாக $49,587 ஆகவும், 2026 இல் இதுவரை $120,931 ஆகவும் இருந்தது, சுமார் 2.4 மடங்கு அதிகம்.
- 20 ஆண்டுகள்: பிரிவு A 2006 இல் சராசரியாக $11,187 ஆக இருந்தது, நீண்ட சரிவின் அடிமட்டத்துக்கு அருகில். 2026 விலைகள் அந்த அளவை விடச் சுமார் 11 மடங்கு அதிகம்.
- 30 ஆண்டுகள்: 1996 இல், 1,001–1,600cc பிரிவு (இன்றைய பிரிவு A க்கு மிக நெருக்கமானது) சராசரியாக சுமார் $43,600 ஆக இருந்தது. 30 ஆண்டுகளில் பிரீமியம் கிட்டத்தட்ட மூன்று மடங்காகியுள்ளது. உயர்வு சீராக இல்லை: இடையில் பிரீமியங்கள் கிட்டத்தட்ட பூஜ்ஜியத்துக்கு வீழ்ந்தன.
அனைத்து எண்ணிக்கைகளும் LTA வெளியிடுவது போல பெயரளவு டாலர்களில் உள்ளன. வரலாறு தெளிவாகக் காட்டும் முறை என்னவென்றால், பிரீமியங்கள் விநியோகத்தைப் பின்தொடர்கின்றன. பெரிய மாற்று ஒதுக்கீடு கொண்ட ஆண்டுகளில் பிரீமியங்கள் குறைவாகவும், சிறிய ஒதுக்கீடு கொண்ட ஆண்டுகளில் அதிகமாகவும் இருந்தன. எதிர்கால விநியோகம், பத்து ஆண்டுகளுக்கு முன் பதிவு செய்யப்பட்ட எத்தனை கார்கள் அகற்றப்படுகின்றன என்பதைப் பொறுத்தது. அது இங்கே விளக்கப்பட்டுள்ளது: COE ஒதுக்கீடு எவ்வாறு கணக்கிடப்படுகிறது.
ஆதாரங்கள்
முடிவுகள் LTA எண்ணிக்கைகள். ஏப்ரல் 1999 முதலான பிரீமியங்கள் LTA DataMall இலிருந்தும், 1990–1999 எண்ணிக்கைகள் LTA வெளியிட்ட ஏல முடிவுகளிலிருந்தும் பெறப்பட்டவை. 25 அக்டோபர் 2026 அன்று மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்டது.