மார்ச் 2026 COE முடிவுகள்: இரண்டு சுற்றுகளும்
பிரிவு A $108,220 ஆகவும் பின்னர் $111,890 ஆகவும் உயர்ந்தது; பிரிவு B $114,002, $115,568 ஆக, பிப்ரவரிக்குப் பிறகு A க்கு மேல் திரும்பியது. முடிவுகள், இடைவெளிகள், ஒரு COE க்கான ஏலங்கள்.
மார்ச் 2026 இன் இரண்டு சுற்றுகளிலும் பிரிவு A உயர்ந்தது, 4 மார்ச் அன்று $108,220 ஆகவும் 18 மார்ச் அன்று $111,890 ஆகவும். பிப்ரவரியில் சிறிது காலம் பிரிவு A க்குக் கீழே சென்ற பிறகு, பிரிவு B $114,002 ஆகவும் பின்னர் $115,568 ஆகவும் உயர்ந்தது. மாதம் முழுவதும் B க்கும் A க்கும் இடையிலான இடைவெளி $5,782 இலிருந்து $3,678 ஆகக் குறைந்தது.
இரண்டு சுற்றுகளும்
| பிரிவு | ஏலச் சுற்றுகள் | குறைந்தபட்சம் | சராசரி பிரீமியம் | அதிகபட்சம் |
|---|---|---|---|---|
| A | 2 | S$108,220 | S$110,055 | S$111,890 |
| B | 2 | S$114,002 | S$114,785 | S$115,568 |
| C | 2 | S$76,000 | S$77,000 | S$78,000 |
| D | 2 | S$8,602 | S$9,096 | S$9,589 |
| E | 2 | S$114,890 | S$116,505 | S$118,119 |
கிடைக்கக்கூடிய ஏலச் சுற்றுகளில் எண்கணித சராசரி; ஒதுக்கீட்டின் அடிப்படையில் எடையிடல் இல்லை. விடுபட்ட ஏலச் சுற்றுகள் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. ஆதாரப் பதிவைத் திருத்தும்போது இந்த அட்டவணை புதுப்பிக்கப்படும்.
| பிரிவு | 20 பிப்ரவரி | 4 மார்ச் | 18 மார்ச் |
|---|---|---|---|
| A | $106,501 | $108,220 | $111,890 |
| B | $105,001 | $114,002 | $115,568 |
| C | $74,999 | $76,000 | $78,000 |
| D | $7,989 | $8,602 | $9,589 |
| E | $112,890 | $114,890 | $118,119 |
பிரிவு A க்கும் B க்கும் இடையிலான இடைவெளி
20 பிப்ரவரி அன்று பிரிவு A, பிரிவு B ஐ விட $1,500 அதிகமாக முடிந்தது. மார்ச்சில் B மீண்டும் A க்கு மேல் வந்தது, $5,782 மற்றும் பின்னர் $3,678. அவ்வளவு சிறிய இடைவெளி என்றால் பிரிவு B கார் COE இல் பிரிவு A காரை விடச் சற்றே அதிகம் செலவாகும்; முழு விலைப்புள்ளிகளை ஒப்பிடுங்கள். பார்க்கவும் பிரிவு A அல்லது B.
| வித்தியாசம் | ஜோடி ஏலச் சுற்றுகள் | சராசரி வேறுபாடு |
|---|---|---|
| B கழித்தல் A | 6 | S$6,959 |
| E கழித்தல் B | 6 | S$3,099 |
| E கழித்தல் A | 6 | S$10,058 |
| A கழித்தல் C | 6 | S$31,656 |
இரண்டு பிரிவுகளையும் கொண்ட ஏலச் சுற்றுகள் மட்டுமே இணைக்கப்பட்டுள்ளன. இந்த வேறுபாடுகள் விலைகளை விவரிக்கின்றன; அவர்கள் ஏலதாரர் நோக்கங்களை அடையாளம் காணவில்லை அல்லது இரண்டு பிரிவுகளும் குறைவாக மதிப்பிடப்படவில்லை என்பதை நிரூபிக்கவில்லை.
ஒரு COE க்கு ஏலங்கள்
| ஏலச் சுற்று | பிரிவு ஏ | பிரிவு பி |
|---|---|---|
| 4 மார்ச் | 1,268 க்கு 1,762 ஏலங்கள் (1.39) | 815 க்கு 1,261 ஏலங்கள் (1.55) |
| 18 மார்ச் | 1,264 க்கு 1,895 ஏலங்கள் (1.50) | 812 க்கு 1,185 ஏலங்கள் (1.46) |
அடுத்து என்ன நடந்தது
ஏப்ரலின் முதல் சுற்றில் பிரிவு A 2,537 ஏலங்களை ஈர்த்து $118,000 ஆக உயர்ந்தது. பார்க்கவும் ஏப்ரல் 2026 முடிவுகள்.
| பிரிவு | பிரீமியம் | ஒதுக்கீடு | பெறப்பட்ட ஏலங்கள் | ஒரு COE க்கு ஏலங்கள் |
|---|---|---|---|---|
| A | S$132,004 | 1,191 | 1,574 | 1.32 |
| B | S$131,901 | 923 | 1,149 | 1.24 |
| C | S$92,200 | 308 | 481 | 1.56 |
| D | S$10,778 | 539 | 611 | 1.13 |
| E | S$135,790 | 270 | 411 | 1.52 |
ஒவ்வொரு ஏலச் சுற்றுக்குப் பிறகும் புதுப்பிக்கப்படுகிறது. ஒரு பிரிவில் வெற்றிபெறும் ஒவ்வொரு ஏலதாரரும் அந்தப் பிரிவின் பிரீமியத்தைச் செலுத்துகிறார்.
ஆதாரங்கள்
26 அக்டோபர் 2026 அன்று மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்டது. இடைவெளிகளும் ஒரு COE க்கான ஏலங்களும் LTA முடிவுகளிலிருந்து COEkaki கணக்கீடுகள்.