$2 COE: நவம்பர் 2008 இல் என்ன நடந்தது
1,851 பிரிவு A COE களுக்கு 1,852 ஏலங்கள் விலையை $2 ஆக அமைத்தன. அதிக விநியோகம் நிதி நெருக்கடியைச் சந்தித்தது எப்படி, பத்து மாதங்களுக்குப் பின் விலைகள் ஏன் மீண்டும் $18,000 க்கு மேல் சென்றன.
நவம்பர் 2008 இரண்டாம் சுற்றில், பிரிவு A COE யின் விலை $2. LTA 1,851 சான்றிதழ்களை வழங்கி 1,852 ஏலங்களை மட்டுமே பெற்றது, எனவே வெற்றிபெறாத ஒரே ஏலத்தை விட $1 அதிகமாக விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டது. இரண்டு வாரங்களுக்கு முன் அதே COE $10,455 ஆக இருந்தது. இந்தச் சரிவு அதிக விநியோகம் உலக நிதி நெருக்கடியைச் சந்தித்ததால் வந்தது, அது நீடிக்கவில்லை: பத்து மாதங்களுக்குள் பிரிவு A நெருக்கடிக்கு முந்தைய நிலைக்கு மேல் திரும்பியது, 2013 க்குள் $92,100 ஐ எட்டியது.
அந்தச் சுற்று
| பிரிவு | பிரீமியம் | ஒதுக்கீடு | பெறப்பட்ட ஏலங்கள் |
|---|---|---|---|
| A | S$2 | 1,851 | 1,852 |
| B | S$4,889 | 1,100 | 1,181 |
| C | S$6,189 | 282 | 368 |
| D | S$1,012 | 410 | 512 |
| E | S$6,889 | 757 | 1,027 |
LTA முடிவுகளிலிருந்து புதுப்பிக்கப்படுகிறது. ஒவ்வொரு ஏலச் சுற்றும் ஆண்டு, மாதம் மற்றும் சுற்று மூலம் அடையாளம் காணப்படுகிறது; மதிப்பிடப்பட்ட வரலாற்று நிறைவுத் தேதி சரிபார்க்கப்பட்டதாகக் காட்டப்படுவதில்லை.
பிரிவு A மட்டுமே $2 க்குச் சரிந்தது. அதே சுற்றில் பிரிவு B $4,889 இல் முடிந்து, ஜனவரி 2009 இரண்டாம் சுற்றில் மேலும் $200 க்குச் சரிந்தது. பிரிவு E $6,889 இல் இருந்தது.
$2 பிரீமியம் எப்படிச் சாத்தியம்
வெற்றிபெறாத அதிகபட்ச ஏலத்தை விட $1 அதிகமாக COE விலை நிர்ணயிக்கப்படுகிறது. 1,851 COE களுக்கு 1,852 ஏலங்கள் இருந்ததால் ஒரு ஏலம் மட்டுமே தோற்றது, $2 முடிவு என்றால் அந்த ஏலம் $1. வெற்றிபெற்ற ஒவ்வொருவரும், எவ்வளவு வழங்கியிருந்தாலும், $2 செலுத்தினர். கார்கள் $2 என்று பொருளல்ல: வாங்குபவர்கள் காரின் விலை, அதன் வரிகள், பதிவுக் கட்டணம் ஆகியவற்றை இன்னும் செலுத்தினர்.
விநியோகம் ஏன் இவ்வளவு அதிகமாக இருந்தது
அப்போது வாகன எண்ணிக்கை ஒவ்வோர் ஆண்டும் வளர இன்னும் அனுமதிக்கப்பட்டது, பிரிவு A ஒதுக்கீடு இன்றையதை விடப் பல மடங்கு பெரியதாக இருந்தது:
| ஆண்டு | ஆண்டுக்கான ஒதுக்கீடு | சராசரி பிரீமியம் |
|---|---|---|
| 2007 | 55,193 | $14,101 |
| 2008 | 48,773 | $12,330 |
| 2009 | 34,880 | $11,600 |
| 2010 | 18,733 | $30,405 |
| 2011 | 13,026 | $48,206 |
| 2012 | 12,909 | $63,898 |
| 2013 | 8,534 | $74,690 |
2008 இறுதியில், விநியோகம் இன்னும் அதிகமாக இருந்தபோதே நிதி நெருக்கடி தேவையைத் தாக்கியது. ஏலதாரர்கள் பின்வாங்கினர், நவம்பர் 2008 இல் COE களை விட ஏலங்கள் அரிதாகவே அதிகமாக இருந்தன.
அடுத்து என்ன நடந்தது
விளக்கப்படம் கிடைக்கவில்லை. தரவு அட்டவணையில் மதிப்புகள் இருக்கும்.
தரவை அட்டவணையாகப் பார்க்கவும்
| காலம் | பிரிவு A சராசரி | பிரிவு B சராசரி |
|---|---|---|
| 2008 | S$12,330 | S$13,412 |
| 2009 | S$11,600 | S$12,412 |
| 2010 | S$30,405 | S$39,834 |
| 2011 | S$48,206 | S$64,938 |
| 2012 | S$63,898 | S$84,431 |
| 2013 | S$74,690 | S$78,712 |
பிரிவு A விரைவாக மீண்டது: பிப்ரவரி 2009 முதல் சுற்றில் $1,020, செப்டம்பர் 2009 க்குள் மீண்டும் $18,000 க்கு மேல், ஜூன் 2011 க்குள் $50,000 க்கு மேல். மீட்சி பெரும்பாலும் விநியோகத்திலிருந்து வந்தது: 2008 க்கும் 2013 க்கும் இடையே பிரிவு A இன் ஆண்டு ஒதுக்கீடு 80% க்கும் மேல் குறைந்தது. ஜனவரி 2013 இல், பிரிவு A $92,100 ஐ எட்டியது.
இது மீண்டும் நடக்குமா?
மீண்டும் நடக்க, நவம்பர் 2008 போல ஏலங்கள் ஒதுக்கீட்டை அரிதாகவே தாண்ட வேண்டும். இன்று கார்களுக்கான வாகன வளர்ச்சி விகிதம் பூஜ்ஜியம், எனவே ஒதுக்கீடு சாலையை விட்டு விலகும் கார்களை மட்டுமே மாற்றுகிறது, சமீபத்திய சுற்றுகள் ஒவ்வொரு பிரிவு A COE க்கும் சுமார் 1.3 முதல் 1.4 ஏலங்களை ஈர்த்துள்ளன. COE களை முன்கொண்டுவருவதன் மூலம் LTA இப்போது விநியோக உச்சங்களைப் பல ஆண்டுகளில் பரப்புகிறது. கூர்மையான சரிவு சாத்தியம்; கிட்டத்தட்டப் பூஜ்ஜியத்துக்குச் சரிய, 2009 முதல் கண்ட எதையும் விட மிகப் பெரிய தேவைச் சரிவு வேண்டும்.
| பிரிவு | பிரீமியம் | ஒதுக்கீடு | பெறப்பட்ட ஏலங்கள் | ஒரு COE க்கு ஏலங்கள் |
|---|---|---|---|---|
| A | S$132,004 | 1,191 | 1,574 | 1.32 |
| B | S$131,901 | 923 | 1,149 | 1.24 |
| C | S$92,200 | 308 | 481 | 1.56 |
| D | S$10,778 | 539 | 611 | 1.13 |
| E | S$135,790 | 270 | 411 | 1.52 |
ஒவ்வொரு ஏலச் சுற்றுக்குப் பிறகும் புதுப்பிக்கப்படுகிறது. ஒரு பிரிவில் வெற்றிபெறும் ஒவ்வொரு ஏலதாரரும் அந்தப் பிரிவின் பிரீமியத்தைச் செலுத்துகிறார்.
ஆதாரங்கள்
26 அக்டோபர் 2026 அன்று மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்டது. ஒதுக்கீடுகளும் சராசரிகளும் LTA வெளியிட்ட முடிவுகளிலிருந்து COEkaki செய்த கணக்கீடுகள்.